വിലകുറഞ്ഞ വിൻഡോസ് ഫോണുമായി സെൽകോൺ

Story Dated :December 1, 2014

വിൻഡോസ് ഓപ്പറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം ഉപയോഗിക്കുന്ന മെബൈൽഫോണുകളുടെ നിരയിലേക്ക് ഇന്ത്യൻ കമ്പനിയായ സെൽകോണണും. തങ്ങളുടെ ആദ്യ വിൻഡോസ് ഫോൺ ‘വിൻ 400’ എന്ന പേരിൽ പുറത്തിറക്കി. ഓൺലൈൻ ഷോപ്പുകളിലൂടെ ലഭ്യമാകുന്ന ഫോണിന് 4999 രൂപയാണ് വില. നിലവിൽ ലഭ്യമായ ഏറ്റവും വിലകുറഞ്ഞ വിൻഡോസ് ഫോൺ എന്ന സ്ഥാനം ഇതിലൂടെ സെൽകോണിന് സ്വന്തമാകും. 4 ഇഞ്ച് എച്ച്.ഡി ഐ.പി.എസ് ഡിസ്​പ്ളേ,​ 1.3 ക്വാഡ്കോർ സ്നാപ്ഡ്രാഗൺ പ്രൊസസർ,​ 512 റാം എന്നിവയാണ് സവിശേഷതകൾ. പുറകുവശത്ത് 5 മെഗാ പിക്സൽ ക്യാമറയും മുൻവശത്ത് 1.3 മെഗാ പിക്സൽ ക്യാമറയും ഉപയോഗിച്ചിരിക്കുന്നു. 4 ജി.ബി ബിൽട്ട് ഇൻ സ്റ്റോറേജ് സ്​പേസ് മെക്രോ എസ്.ഡി കാർഡ് വഴി 32 ജിബി വരെ വർദ്ധിപ്പിക്കാനാവും. 1500 എം.എ.എച്ച് ആണ് ബാറ്ററിയുടെ കപ്പാസിറ്റി.

2 thoughts on “വിലകുറഞ്ഞ വിൻഡോസ് ഫോണുമായി സെൽകോൺ

Leave a Reply

Your email address will not be published.