‘കിസ്‌ ഇന്‍ ദി സ്‌ട്രീറ്റ്‌’ , കോഴിക്കോട്ട്‌ ഇന്ന് ചുംബന സമരം

Story Dated :December 7, 2014

കോഴിക്കോട്‌: കൊച്ചിക്കു പിന്നാലെ ചുംബന സമരത്തിന്റെ രണ്ടാംഘട്ടം ഇന്ന് കോഴിക്കോട്ട്‌ നടക്കും. "കിസ്‌ ഇന്‍ ദി സ്‌ട്രീറ്റ്‌" എന്ന പേരില്‍ കോഴിക്കോട്‌ മൊഫ്യൂസില്‍ ബസ്‌സ്‌റ്റാന്‍ഡിനു മുമ്പിലാണു പരിപാടി. കിസ്‌ ഇന്‍ ദി സ്‌ട്രീറ്റ്‌ പ്രവര്‍ത്തകര്‍ സോഷ്യല്‍ മീഡിയയിലൂടെയാണ്‌ ഇക്കാര്യം അറിയിച്ചത്‌. നേരത്തെ നഗരത്തിന്റെ വിവിധ ഭാഗങ്ങളില്‍ ചുംബന പരിപാടി സംഘടിപ്പിക്കാനായിരുന്നു തീരുമാനമെങ്കിലും പിന്നീട്‌ ഒരു സ്‌ഥലത്തു മാത്രമായി കേന്ദ്രീകരിക്കുകയായിരുന്നു. അതേസമയം, കൊച്ചിയില്‍ നടന്ന ചുംബന സമരത്തോടുള്ള പോലീസിന്റെ പ്രതികരണം കോഴിക്കോട്ട്‌ ആവര്‍ത്തിക്കില്ലെന്നാണു സൂചന. സമരത്തെ എതിര്‍ക്കാനോ സമരക്കാരെ തടയാനോ പോലീസ്‌ രംഗത്തുണ്ടാവില്ല. ഇതിനായി പ്രത്യേക പോലീസ്‌ സേനയേയും വിന്യസിക്കില്ല.എന്നാല്‍, സമരത്തിനുനേരേ ഏതെങ്കിലും തരത്തിലുള്ള ആക്രമണമുണ്ടായാല്‍ പോലീസ്‌ ഇടപെടും. ചുംബനസമരത്തിനു കൊച്ചിയിലേതുപോലെ പ്രവര്‍ത്തകര്‍ സംഘടിക്കില്ലെന്നാണ്‌ ഇന്റലിജന്‍സിന്റെ വിലയിരുത്തല്‍. കോഴിക്കോട്ട്‌ ഏകദേശം 300 പേര്‍ സമരത്തിനെത്തുമെന്നാണു സംഘാടകരുടെ കണക്ക്‌. എന്നാല്‍ നൂറിലധികം പേര്‍ ഉണ്ടാവില്ലെന്നാണ്‌ ഇന്റലിജന്‍സിന്റെ വിലയിരുത്തല്‍. സമൂഹത്തിന്റെ വിവിധതലങ്ങളില്‍ നിന്നുള്ളവര്‍ സമരത്തില്‍ പങ്കെടുക്കുമെന്നു സംഘാടകര്‍ അറിയിച്ചു. ലൈംഗിക ന്യൂനപക്ഷങ്ങളും സമരത്തില്‍ പങ്കുചേരും. ഇന്ത്യയുടെ വിവിധ പ്രദേശങ്ങളില്‍ നിന്നും സമരത്തിനാളുകള്‍ എത്തും.

16 thoughts on “‘കിസ്‌ ഇന്‍ ദി സ്‌ട്രീറ്റ്‌’ , കോഴിക്കോട്ട്‌ ഇന്ന് ചുംബന സമരം

    1. Thanks for kinds great posting! I truly relished studying it, you materialize being an awesome creator.I’ll you’ll want to bookmark your web site and may at some point come back later on. I want to inspire carry on your excellent posts, Use a pleasant evening!

    2. Hi there! This article could not be penned much better! Searching as a result of this post reminds me of my former roommate! He constantly saved preaching about this. I’ll send this data to him. Rather particular he’s going to possess a excellent study. Many thanks for sharing!

    1. I used to be advisable this website by means of my cousin. I’m now not selected if this publish is prepared by way of him as not a soul else understand these correct about my trouble. You’re wonderful! Many thanks! oratrg.se/map31.php tjock fl?¤skpannkaka ugn

    1. An impressive share! I have just forwarded this onto a colleague who had been undertaking somewhat research on this. And he actually ordered me lunch because I identified it for him… lol. So allow me to reword this…. Many thanks for the food!! But yeah, many thanks for shelling out time to debate this subject right here in your Net web site.

Leave a Reply

Your email address will not be published.