വാട്‌സ്ആപ്‌ ചതിക്കുന്ന പങ്കാളിയെ തല്ലും, തലോടും!

Story Dated :November 25, 2014

വാട്‌സ്ആപ്‌ എന്ന മൊബൈല്‍ മെസേജിംഗ്‌ ആപ്ലിക്കേഷന്‍ സൂക്ഷിച്ച്‌ ഉപയോഗിക്കണം. പങ്കാളിയെ വഞ്ചിക്കുന്നതിന്‌ വാട്‌സ്ആപിനെ 'ഹംസ'മാക്കുന്നവരാണ്‌ പ്രത്യേകിച്ച്‌ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടതെന്ന്‌ ഇറ്റലിയില്‍ നിന്നുളള ഒരു വാര്‍ത്ത മുന്നറിയിപ്പ്‌ നല്‍കുന്നു. ഈ മാസം ആദ്യം 'ഇറ്റാലിയന്‍ അസോസിയേഷന്‍ ഓഫ്‌ മാട്രിമോണിയല്‍ ലോയേഴ്‌സ്' പ്രസിദ്ധീകരിച്ച റിപ്പോര്‍ട്ടാണ്‌ വാര്‍ത്തയ്‌ക്ക് ആധാരം. ഇറ്റലിയിലെ 40 ശതമാനം വിവാഹമോചന കേസുകളിലും പരപുരുഷ/സ്‌ത്രീ ബന്ധം തെളിയിക്കാന്‍ വാട്‌സ്ആപ്‌ തെളിവാണ്‌ ഹാജരാക്കിയതത്രേ! എസ്‌എംഎസിനു പകരം 3ജിയും വൈഫൈയുമൊക്കെ ഉപയോഗിക്കുന്ന വാട്‌സ്ആപ്പ്‌ ആപ്ലിക്കേഷന്‍ നല്‍കുന്ന സൗകര്യമാണ്‌ ഉപയോക്‌താക്കളെ ആകര്‍ഷിക്കുന്നത്‌. സ്വന്തം സന്ദേശം പ്രിയപ്പെട്ടവര്‍ തുറന്നു വായിച്ചുവെന്ന് അറിയുമ്പോള്‍ ആര്‍ക്കായാലും സന്തോഷമുണ്ടാവും. എന്നാല്‍ അല്‍പ്പം അതിരുകടന്ന സൗഹൃദമുളളവര്‍ക്ക്‌ ഇത്‌ പാരയുമാവും. സന്ദേശങ്ങള്‍ അയയ്‌ക്കുന്നതും സ്വീകരിക്കപ്പെടുന്നതും തുറന്നു വായിക്കുന്നതുമൊക്കെ വ്യക്‌തമായി രേഖപ്പെടുത്തുമെന്നതിനാല്‍ എന്തെങ്കിലും ചൂറ്റിക്കളിയുണ്ടെങ്കില്‍ അത്‌ പങ്കാളിക്ക്‌ വ്യക്‌തമായി മനസ്സിലാക്കാന്‍ കഴിയും. അതാണ്‌ ഇറ്റലിയിലെ വിവാഹമോചന കേസുകളില്‍ വാട്‌സ്ആപ്പ്‌ സാക്ഷിക്കൂട്ടില്‍ അവരോധിക്കപ്പെടാന്‍ കാരണവും.

 

3 thoughts on “വാട്‌സ്ആപ്‌ ചതിക്കുന്ന പങ്കാളിയെ തല്ലും, തലോടും!

Leave a Reply

Your email address will not be published.